



## FORM YA KUJIUNGA NA CHUO

### MAELEZO YA NAMNA YA KUJAZA FORM HII

- FORM HII INA SEHEMU 'A' NA 'B'
- SEHEMU 'A' IJAZWE NA MUOMBAJI
- SEHEMU 'B' IJAZWE NA ANAYETUMA/MDHAMINI (Ambaye atakuwa tayari kujibu maswali yatakayojitokeza, kama vile Ada, nidhamu na mengineyo).

### SEHEMU 'A' – MWOMBAJI:

1. Majina yako kamili: \_\_\_\_\_  
Anwani yako: \_\_\_\_\_
2. Tarehe ya kuzaliwa: \_\_\_\_/\_\_\_\_/\_\_\_\_\_  
Mahali ulipozaliwa: \_\_\_\_\_
3. Jina la Parokia yako au shirika lako: \_\_\_\_\_
4. Jimbo la Parokia yako: \_\_\_\_\_
5. Kiwango cha elimu uliyopata
  - Shule ya Msingi: \_\_\_\_\_
  - Shule ya Sekondari: \_\_\_\_\_
  - Kozi nyingine: \_\_\_\_\_
6. Kazi unayofanya na ujuzi ulionao: \_\_\_\_\_
7. Umefanya kazi ya Ukatekista kwa muda gani? \_\_\_\_\_
8. Je, Umeoa? **NDIO**  **HAPANA**  Wewe ni Mtawa? **NDIO**  **HAPANA**   
(weka alama ya ✓ katika boksi).

Kama umeoa au kuolewa, unaweza kukaa bila mwenzi wako uwapo chuoni? \_\_\_\_\_

**NB:** Ruhusa za kutoka katika kipindi cha masomo hazipo kama si lazima.

9. Jipime **AFYA** yako. Usiwe mwenye tatizo la kuhitaji huduma ya pekee kama chakula na matibabu.
10. Je upo tayari kuwa na nidhamu, kuonesha ushirikiano kwa wote na kuwajibika katika kushika taratibu za chuo? \_\_\_\_\_
11. Mdhamini wako ni nani katika kujiunga na chuo hiki
  - Jina kamili la mdhamini wako: \_\_\_\_\_
  - Ni nani kwako (mzazi/mlezi/Paroko/mkuu wa shirika n.k): \_\_\_\_\_
  - Jina la Parokia/Shirika lake: \_\_\_\_\_
12. Kiapo

Mimi \_\_\_\_\_ (majina yako) ninakiri ya kwamba taarifa zote nilizojaza ni sahihi na ni kweli, kweli tupu.

Saini yako \_\_\_\_\_

Namba ya Simu \_\_\_\_\_

## SEHEMU 'B' – ANAYETUMA/MDHAMINI:

1. Jina la anayetuma au mdhamini: \_\_\_\_\_  
Anuani yako: \_\_\_\_\_  
Namba ya simu: \_\_\_\_\_
2. Ni kwa muda gani umefahamiana na mwombaji: \_\_\_\_\_  
Ni mambo gani yaliyokuthibitishia kuwa anafaa kuwa katekista:  
\_\_\_\_\_  
\_\_\_\_\_  
\_\_\_\_\_  
\_\_\_\_\_  
\_\_\_\_\_
3. Eleza kwa kifupi madhumuni yako ya kumtuma Ndugu huyu kuchukua kozi ya Katekesi:  
\_\_\_\_\_  
\_\_\_\_\_  
\_\_\_\_\_  
\_\_\_\_\_  
\_\_\_\_\_  
\_\_\_\_\_
4. Kozi hii ni ya miaka miwili (2), katika chuo cha Katekesi Emmaus Sanya Juu, kila mwaka una mihula miwili. Ada hulipwa kwa vipindi viwili (mihula) au kwa mwaka (mihula yote miwili). Je, upo tayari kulipa bila usumbufu au kuchelewa?  
\_\_\_\_\_  
**Ada kwa mihula ni Tshs 400,000/- na kwa mwaka ni Tshs 800,000/-**
5. Je, upo tayari kutoa ushirikiano wako na Chuo katika kumuandaa Katekista, kuhakikisha anafika chuoni wakati uliopangwa na awapo likizoni anafanya kazi alizotumwa na chuo? \_\_\_\_\_.
6. Kiapo

Mimi \_\_\_\_\_ (majina yako) ninakiri ya kwamba taarifa zote nilizojaza ni sahihi na ni kweli, kweli tupu.

Saini yako \_\_\_\_\_

Namba ya Simu \_\_\_\_\_

Mhuri:



## FORM YA MAHITAJI NA MCHANGANUO WA GHARAMA

### I - MAHITAJI

#### A. VITABU VYA LAZIMA

1. Biblia Takatifu – (Chapa ya Iringa)
2. Hati ya Mtaguso wa Vatikani II
3. Kitabu cha sharia za Kanisa – (Canon Law)
4. Misale ya Waumini
5. Kitabu cha Mazingira ya YESU
6. Chuo cha Sala
7. Njia yetu kuwa Wajumbe wa Mungu (toleo jipya)
8. Bustani ya Katekista
9. Congregasio (kwa ajili ya uenezaji Injili – Muongozo kwa Makatekista)
10. Katekisimu ya Kanisa Katoliki (KKK)
11. Sala ya Kanisa (Breviary) - *akipata*.

#### B. MAHITAJI YA LAZIMA

1. **UNIFORM** – zinashonewa chuoni
2. **NGUO, VIATU NA SOKSI**
  - a. Nguo za kubadili za kutosha (Safi zenye nidhamu za kanisani na za kazi).
  - b. Jozi ya viatu vyeusi na makobasi.
  - c. Soksi jozi mbili (2) rangi nyeupe kwa wanawake.
  - d. Soksi jozi mbili (2) rangi nyeusi na kijivu kwa wanaume.
  - e. Ndala (kandambili) za bafuni jozi moja.
  - f. Buti (Boots) kwaajili ya kazi za pamoja.
3. **SABUNI**
  - a. Sabuni za kufulia minara minne (4).
  - b. Sabuni za kuogea vipande nane (8).
4. **RIM, MADAFTARI NA KALAMU**
  - a. Afike na paper rim moja (1) – A4 bila mistari.
  - b. Afike na paper rim moja (1) – yenye mistari
  - c. Madaftari makubwa (Makaunta) kumi na tano (15) - size Quire Two (Q2).
  - d. Daftari ndogo tano (5) za mazoezi
  - e. Kalamu za uhakika kumi (10), rula moja (1) na penseli mbili (2).
5. **MENGINEYO YA MUHIMU**
  - a. Mashuka matatu (3) na foronya mbili (2).
  - b. Mwavuli na tochi.
  - c. Chandarua – neti ya kuzuia mbu.
  - d. Taulo kubwa moja (1) na ndogo moja (1)

## II - MCHANGANUO WA GHARAMA KWA MWAKA WA KWANZA

Fomu hii inaeleza gharama na mchanganuo wa malipo ya mwanafunzi atakayejiunga na chuo cha Katekesi Emmaus Sanya Juu kwa muhula wa kwanza.

**NB; ILI KUEPUKA UTAPELI, TAFADHALI WASILIANA AU PIGA SIMU (KWA NAMBA AU MAWASILIANO YALIYOAINISHWA KATIKA FOMU HIZI - JUU) MOJA KWA MOJA CHUONI ILI KUELEKEZWA NAMNA NA NJIA SAHIHI YA MALIPO.**

---

### MALIPO YA KWANZA (MUHULA WA KWANZA)

S/N	HITAJI	GHARAMA (Tshs)
1.	Ada ya muhula wa kwanza (NB: Kwa mwaka mzima ada ni Tshs 800,000/-)	400,000/-
2.	Uniform (Sare ya mwanafunzi)	130,000/-
3.	Matibabu (Bima miaka miwili)	120,000/-
4.	Vitini mbalimbali	200,000/-
5.	Computer study	80,000/-
6.	Picha (Passport size – atapiga chuoni)	5,000/-
7.	Tahadhari	40,000/-
<b>Jumla</b>		<b>975,000/-</b>